Ìròyìn NIPOST Gbà Ìgbésẹ Láti Ṣàkóso Ìdádúró Nínú Gbigbé Kòkòrò Ìpèsè Sí Amẹ́ríkà Nítorí Àṣẹ Ààrẹ Trump
Àwùjọ Àṣeyọrí Ààbò: ‘Ẹ̀gbẹ́ Ọlọ́pàá Ti Cétò Àwọn Ẹlẹ́wọ̀n Màrùn-ún Tí Wọn Ti Jí, Wọn Sì Pa Àwọn Tí Wọn Ṣàfihàn Àwọn Ẹ̀sùn Jí Màrùn-ún Ní Àwọn Ìpínlẹ̀ Méjì
Ìròyìn NCAA ń ṣe ìwádìí aríyànjiyàn tó ní í ṣe pẹ̀lú Comfort Emanson lórí ọkọ̀ òfurufú Ibom Air, ó pè àwọn oṣiṣẹ́ lọ sí Abuja.
Ẹ̀kọ̀nọ́mì Alákóso FIRS Tún Jẹ́kí Àgbàjọ Mọ́ Pé Wọ́n Ní Ìfẹ́ Tó Lágbára Sí Àtúnṣe Orí-Òwò Tó ń Lọ lọwọlọwọ
Ìròyìn NAF yóò rí ọkọ òfurufú tuntun mẹ́rìnlélọ́gọ́rin (49) kí ọdún 2026 tó parí — Olórí Ẹgbẹ́ Ọkọ Òfurufú Nàìjíríà