Ìdàgbàsókè Ìlúmọ̀ọ́kàn àti Irìnàjò – Ètò láti mú GDP Nàìjíríà gòkè

Ẹ̀ka: Ìrìn àjò |

Ìjọba Nàìjíríà ti gbìmọ̀ tuntun kan ṣẹ̀ṣẹ̀ dá sílẹ̀ pẹ̀lú àtìlẹ́yìn Ẹgbẹ́ Gómìnà Nàìjíríà, tó ń jẹ́ Creative and Tourism Infrastructure Corporation.

Ètò yìí ní láti mú àfikún àkànṣe ilé-èdè àti irinàjò pọ̀ síi dé $100b ní ọdún 2030, àti láti dá iṣẹ́ tuntun tó ju 3m lọ. Èyí yóò ṣí ilẹ̀kùn fún ọdọ́ àti oníṣòwò tuntun.

Àwọn amòye sọ pé iṣẹ́ yìí máa ran Nàìjíríà lọ́wọ́ láti fi hàn àṣà ọlọ́rọ̀ àti ibi ìrìnàjò rẹ̀ sí gbogbo ayé, pẹ̀lú fífi ètò ìlera ọrọ̀ ajé di onírúurú.

Àwọn àsọyé

Ṣe ìbòwọ̀. Kò sí ọ̀rò ìkórìíra tàbí àkójọpọ̀ spam.

Kò sí àsọyé sibẹ̀.