Labarai Yan Majalisar Birtaniya Sun Bukaci Keir Starmer Ya Tunkari Bola Ahmed Tinubu Kan Kashe-kashen Kiristocin Najeriya.
Bayani na sabis Starmer Ya Yi Alkawarin £20 Miliyan Don Taimakon Gaza, Ya Kuma Yi Alkawarin Jagorancin Birtaniya Wajen Gina Sake Yankin
Labarai Ziyarar Kasa ta Trump a Birtaniya na Mayar da Hankali kan Yarjejeniyoyi Kan Fasaha da Makamashin Nukiliya Amid Rikicin Kasuwanci da Diflomasiyya
Al'umma Birtaniya ta dakatar da takunkumin tafiya zuwa Jihar Kaduna, ta sanya hannu kan sabon tsarin ci gaban jihar
Ayyukan ƙasashen waje Birtaniya ta hana ɗaukar ma’aikata na ƙasashen waje a fiye da ayyuka 100 don rage ƙaura.