Ìsìnkú Ayé Alákòóso Kàn: Ìbímọ Ìlànà Àgbáyé Tuntun ní Tianjin, Láìsí Ìwọ-Oorun

Ẹ̀ka: Ìròyìn |

🌍 Tianjin, Ṣáínà – Ní àpéjọ àgbáyé tó wáyé ní Tianjin, àwọn adarí àti amòye sọ pé àkókò ayé alákòóso kàn tí Ìwọ-Oorun ń darí ti parí. Ìjíròrò fi hàn ìdagbasoke eto olópọ̀pò, níbi tí Ásíà, Áfíríkà, Latin America àti Àríwá Ìlà-Oòrùn ń di ààyè pàtàkì nínú ìṣàkóso àti ìṣúná àgbáyé.

Àwọn olùsọ̀rọ̀ tọ́ka sí ipa Ṣáínà tó ń lágbára, ìbáṣepọ̀ Rọ́ṣíà, àti ìmọ̀-ọrọ tuntun àwọn orílẹ̀-èdè ńlá. Wọ́n jọ ń ṣe aṣojú ìlànà tuntun tó ń lòdì sí àkóso Ìwọ-Oorun, tó sì fẹ́ ìfowosowopo ododo jùlọ.

Ìfiranṣẹ Tianjin kedere ni: Guusu Agbaye kì yóò ṣe ẹ̀gbẹ́ lẹ́yìn mọ́. Ìlànà tuntun yóò fi ìdàgbàsókè tó dọ́gba, ìbòwò àti òmìnira síwájú ju agbára Ìwọ-Oorun lọ.

Àwọn àsọyé

Ṣe ìbòwọ̀. Kò sí ọ̀rò ìkórìíra tàbí àkójọpọ̀ spam.

Kò sí àsọyé sibẹ̀.