Napoli Ta Ki Amincewa da Tayin Galatasaray na Osimhen, Na So Ya Koma Saudiyya

Rukuni: Wasanni |

Rahoton Nigeria TV Info ya bayyana cewa kulob din Napoli ya ƙi amincewa da sabon tayin €75 miliyan daga ƙungiyar Galatasaray ta Turkiyya domin ɗan wasan gaba na Super Eagles, Victor Osimhen, ko da yake tayin ya yi daidai da adadin kudin sakin kwantiraginsa.

A cewar ƙwararren ɗan jaridar wasanni da masani kan sauyin 'yan wasa, Onyebuchi Onokala, wanda aka fi sani da Buchi Laba, Napoli na ƙoƙarin tura Osimhen zuwa wata babbar ciniki a gasar ƙwallon ƙafa ta Saudi Pro League maimakon amincewa da tayin Turkiyya. Onokala ya bayyana hakan a wani rubutu da ya wallafa a dandalin X da sassafe a ranar Alhamis.

"Napoli ta ƙi amincewa da tayin €75m na uku daga Galatasaray domin Victor Osimhen. Wannan adadin ne na hukuma da ke cikin kwantiraginsa," in ji shi a cikin rubutunsa.

Rahotanni sun nuna cewa ɗan wasan mai shekaru 26 daga Najeriya ya amince da komawa Galatasaray na dindindin bayan ya yi wani nasararren zama aro a kulob din, amma ƙin amincewar Napoli na nuna cewa kulob din na neman riba mai tsoka daga wata ƙungiya daga Gabas ta Tsakiya.

Sharhi

Ka kasance da mutunci. Babu maganganun kiyayya ko spam.

Babu sharhi tukuna.